ஆகுதி ஒருங்கிணைக்கும் முதல் சிறுகதை தொகுப்புக்கள் மீதான உரையாடல் நிகழ்வொன்று சென்னையில் நிகழவுள்ளது. வருகிற ஞாயிற்றுக்கிழமை 16.06.2024 – அன்று மாலையில் டிஸ்கவரி புக் பேலஸ்  ஓவிய அரங்கத்தில் நடைபெறுகிறது. இந்த நிகழ்விற்கு டிஸ்கவரி புக் பேலஸ் அனுசரணை தருகின்றது. ஆறு இளம் எழுத்தாளர்களின் முதல் சிறுகதை தொகுப்புக்கள் குறித்து, இளம் வாசகர்கள் உரையாற்றுகிறார்கள். வருங்காலத்தில் எழுத்தாளர்களாக வரவிருக்கும் வாசகர்களும் இவர்களுள் அடக்கம். ஆகுதி ஒருங்கிணைக்கும் நிகழ்வின் வழியாகவே தமது முதல் மேடையைச் சந்திக்கவிருக்கிறார்கள். ஒருவகையில் ஆகுதி பெருமையும் மகிழ்ச்சியும் அடைகிறது.  இந்த நிகழ்வில் உரையாடவிருக்கும் புத்தகங்களை தெரிவிக்கிறேன். உரையாளர்களை அழைப்பிதழின் மூலம் அறிவிக்கிறேன்.

மழைக்கண் – எழுத்தாளர் செந்தில் ஜெகன்னாதன்

கடவுளுக்குப் பின் – எழுத்தாளர் பொன்முகலி

தீடை – ச. துரை

மிருக மோட்சம் – விஜயகுமார் சம்மங்கரை

ரோல்ஸ் ராய்ஸுயும் கண்ணகியும் – மதிஅழகன் பழனிச்சாமி

மருள் – பிரபாகரன் சண்முகநாதன்

 

Loading
Back To Top